Nội dung chính
AmThuc.Co

Cách chế biến

Khám phá 270 công thức được chọn cho bạn.

Cách làm bánh bông lan sữa chua ngon mê li
Cách chế biến Điểm tâm

Cách làm bánh bông lan sữa chua ngon mê li

Cách làm bánh bông lan sữa chua rất đơn giản, đây là món bánh mà vạn người phải thích, vừa có vị bánh xốp mềm thôm ngậy, vừa có vị sữa chua thanh mát

Mai Trúc 👁 0 · ♥ 0
KHAI VỊ VỚI XÀ LÁCH MỰC KIỂU NHẬT
Cách chế biến Chọn Thực đơn

KHAI VỊ VỚI XÀ LÁCH MỰC KIỂU NHẬT

Đây là món ăn được người Nhật hết sức ưa chuộng vì nó không chỉ ngon mà còn rất tót cho sức khỏe vì mực là một trong

Ngọc Anh Chu 👁 2 · ♥ 0
KHÉO TAY LÀM MIẾN TRỘN HÀN QUỐC CHO CẢ NHÀ
Cách chế biến Chọn Thực đơn

KHÉO TAY LÀM MIẾN TRỘN HÀN QUỐC CHO CẢ NHÀ

Miến trộn Hàn Quốc được bán rất nhiều ở các siêu thị và các đại lý, cửa hàng bán đồ Hàn Quốc nên không khó để bạn tìm thấy chúng. Nhưng bạn đã thử tự làm tại nhà cho gia đình mình chưa? Xắn tay lên nào!

Ngọc Anh Chu 👁 4 · ♥ 0
BÌ TRỘN CHAY MÓN NGON DỄ LÀM
Cách chế biến Chọn Thực đơn

BÌ TRỘN CHAY MÓN NGON DỄ LÀM

Bì trộn chay là món ăn đổi bữa rất thích hợp khi bạn đã thấy ngắn những món ăn nhiều dầu mỡ và chất béo, món ăn này

Ngọc Anh Chu 👁 3 · ♥ 0
LƯỠI HEO TRỘN DƯA LEO NGON GIÒN SỪN SỰT
Cách chế biến Chọn Thực đơn

LƯỠI HEO TRỘN DƯA LEO NGON GIÒN SỪN SỰT

Lưỡi heo biến tấu một chút với dưa leo sẽ dễ ăn hơn rất nhiều, món này ăn với cơm hay dành cho chàng nhâm nhi cũng rất hợp. Xem

Ngọc Anh Chu 👁 3 · ♥ 0
THỊT NƯỚNG ƯỚP SỐT LÊ ĂN NGON NGÀY CUỐI TUẦN
Các Món nướng Cách chế biến

THỊT NƯỚNG ƯỚP SỐT LÊ ĂN NGON NGÀY CUỐI TUẦN

Cuối tuần là dịp cả gia đinh sum họp đông đủ, bạn hãy thử vào bếp cùng thực hiện món ăn này cho cả gia đình có một bữa ăn cuối tuần vui vẻ.

Ngọc Anh Chu 👁 4 · ♥ 0
SALAD THỊT BÒ BỔ DƯỠNG DỄ ĂN
Cách chế biến Chọn Thực đơn

SALAD THỊT BÒ BỔ DƯỠNG DỄ ĂN

Thịt bò mềm ngon, sốt chua ngọt và và cay nhẹ ăn rất thích, có thể nói đây là một trong những món salad vừa ngon vừa bổ, rất thích hợp cho ngày nóng.

Ngọc Anh Chu 👁 3 · ♥ 0
BÚN CUỐN CÁ HẤP MÓN NGON NGÀY NẮNG
Cách chế biến Chọn Thực đơn

BÚN CUỐN CÁ HẤP MÓN NGON NGÀY NẮNG

Bún cuốn cá hấp rất dễ ăn, nguyên liệu cũng không quá cầu kì, món ăn này rất hợp cho những bữa liên hoan sum họp nho nhỏ cùng với gia đình và bạn bè.

Ngọc Anh Chu 👁 3 · ♥ 0
BÁNH KHOAI TÂY KẸP THỊT ĐÃ MIỆNG NGON MẮT
Ăn vặt Cách chế biến

BÁNH KHOAI TÂY KẸP THỊT ĐÃ MIỆNG NGON MẮT

Bánh khoai tây kẹp thịt vừa ngon vừa đẹp, nhìn chiếc bánh này không kém cạnh với bánh ngọt ngoài tiệm bánh đâu nhé. Xem thêm: Công

Ngọc Anh Chu 👁 3 · ♥ 0
SALAD TÁO BẮP CẢI MÓN KHAI VỊ HOÀN HẢO
Cách chế biến Chọn Thực đơn

SALAD TÁO BẮP CẢI MÓN KHAI VỊ HOÀN HẢO

Món salad tươi ngon với vị béo ngậy của sốt cùng với vị giòn giòn thơm thơm của táo sẽ là món khai vị tuyệt vời trong bữa ăn của gia đình bạn.

Ngọc Anh Chu 👁 4 · ♥ 0
BẮP XÀO TÔM KHÔ LAI RAI CUỐI TUẦN
Ăn vặt Cách chế biến

BẮP XÀO TÔM KHÔ LAI RAI CUỐI TUẦN

Cuối tuần có thời gian rảnh bạn có thể tự làm một món ăn để cả nhà cũng lai rai thưởng thức, ăn tại nhà với đồ ăn tự nấu cũng làm cho mọi người trong gia đình bạn gần gũi nhau hơn.

Ngọc Anh Chu 👁 3 · ♥ 0
ĂN NGON VỚI NỘM MỰC CHUA CAY NGÀY NẮNG
Cách chế biến Chọn Thực đơn

ĂN NGON VỚI NỘM MỰC CHUA CAY NGÀY NẮNG

Thời tiết nắng nóng sẽ làm bạn cảm thấy ngấy những món có nhiều dầu mỡ, món mực nộm chua cay sẽ là giải pháp hay cho bữa ăn nhà bạn trong thời tiết nóng bức này đấy.

Ngọc Anh Chu 👁 3 · ♥ 0
NHỮNG MÓN ĂN NGON TỪ CỐM
Ăn vặt Cách chế biến

NHỮNG MÓN ĂN NGON TỪ CỐM

Cốm từ lâu đã là một thứ quà tao nhã của người Hà Nội, từ cốm người ta có thể chế biến ra được rất nhiều các món ăn khác nhau. Những công thức dưới đây sẽ hướng dẫn bạn những món ngon nhất từ cốm.

Ngọc Anh Chu 👁 3 · ♥ 0
Salad thịt heo trái cây
Cách chế biến Chọn Thực đơn

Salad thịt heo trái cây

Đây là một sự kết hợp độc đáo đầy thú vị, miếng thịt heo thơm mùi hoa quả ăn không hề có cản giác ngấy mà còn rất tốt cho da nữa nhé.

Ngọc Anh Chu 👁 4 · ♥ 0
Cách làm món chè lục tàu xá ngày đông
Ăn vặt Cách chế biến

Cách làm món chè lục tàu xá ngày đông

Gió đông đã về, đây là thời điểm thích hợp thưởng thức những món chè ấm nóng thơm ngon, ngoài bánh trôi tàu, chí mà phù

linh trúc 👁 1 · ♥ 0
Cách làm trứng tráng khoai tây siêu hấp dẫn
Cách chế biến Món chính

Cách làm trứng tráng khoai tây siêu hấp dẫn

Cách làm trứng tráng khoai tây siêu hấp dẫn cực đơn giản. Vị bùi của khoai tây xen lẫn hướng trứng tráng đặc trưng khiến ai thưởng thức cũng đều thích

Mai Trúc 👁 3 · ♥ 0
Cách làm ức gà nướng nước sốt cực thơm ngon
Cách chế biến Chọn Thực đơn

Cách làm ức gà nướng nước sốt cực thơm ngon

Cách làm ức gà nướng nước sốt mà chuyên mục AmThuc.Co.vn hướng dẫn vừa đơn giản lại thơm ngon, làm cho bữa ăn ngày hè của gia đình bạn trở nên thật ngon

Thúy Hoàng 👁 2 · ♥ 0
Cách làm bánh Tenerina độc đáo ngon miệng
Ăn vặt Cách chế biến

Cách làm bánh Tenerina độc đáo ngon miệng

Cách làm bánh Tenerina cực đơn giản, không cần đến bột lên men mà vẫn tạo được lớp vỏ ngoài giòn thơm, lớp bên trong thì mềm mịn với socola tan chảy

Mai Trúc 👁 3 · ♥ 0

Quick Search

Tìm nhanh công thức

Mở trang tìm kiếm đầy đủ →