Nội dung chính
AmThuc.Co

Từ Thịt heo

Khám phá 205 công thức được chọn cho bạn.

THỊT VIÊN HẤP
Cách chế biến Chọn Thực đơn

THỊT VIÊN HẤP

Nếu bạn đã ngán với món thịt viên chiên hãy thử đổi món với món thịt viên hấp cho đỡ ngán. Xem thêm : Cơm rang tôm

Ngọc Anh Chu 👁 2 · ♥ 0
Làm thịt xông khói không khó
Từ Thịt heo Món chính

Làm thịt xông khói không khó

Món thịt xông khói là nguyên liệu chế biến rất nhiều món ăn ngon, công thức để làm thịt xông khói cũng khá đơn giản, tập

Ngọc Anh Chu 👁 1 · ♥ 0
SƯỜN XÀO CHUA NGỌT BIẾN TẤU CỰC NGON
Từ Thịt heo Các Món hầm

SƯỜN XÀO CHUA NGỌT BIẾN TẤU CỰC NGON

Chỉ với một chút sáng tạo nho nhỏ bạn sẽ có một đĩa sườn xào chua ngọt cực ngon theo cách của riêng bạn. Xem thêm : Tôm

Ngọc Anh Chu 👁 0 · ♥ 0
DÂN GIÃ VỚI CÀ TÍM NẤU BUNG
Cách chế biến Chọn Thực đơn

DÂN GIÃ VỚI CÀ TÍM NẤU BUNG

Món cà tím bung mềm nhừ tan  trong miệng lại thêm mùi thơm của tía tô cái chua dịu của mẻ sao đậm đà ngon lành đến thế. Xem

Ngọc Anh Chu 👁 0 · ♥ 0
ĐẬM ĐÀ CANH KHOAI SỌ NẤU SƯỜN NON
Từ Thịt heo Món Canh Ngon

ĐẬM ĐÀ CANH KHOAI SỌ NẤU SƯỜN NON

Chắc chắn khi ăn bát canh nóng hổi ngọt vị sườn ngấm trong từng miếng khoai gia đình bạn sẽ rất thích thù khi thưởng thức

Ngọc Anh Chu 👁 3 · ♥ 0
BẠN ĐÃ BIẾT CÁCH LÀM SỦI CẢO NGON?
Ăn vặt Cách chế biến

BẠN ĐÃ BIẾT CÁCH LÀM SỦI CẢO NGON?

Là món ăn có nguồn gốc từ Trung Quốc nhưng món ăn này khá hợp khẩu vị với người Việt và được rất nhiều người yêu thích.

Ngọc Anh Chu 👁 3 · ♥ 0
Lẩu thập cẩm cho ngày nghỉ lễ thêm vui
Từ Thịt heo Món Canh Ngon

Lẩu thập cẩm cho ngày nghỉ lễ thêm vui

Hiếm khi có dịp nghỉ lễ để tất cả các thành viên có thời gian cùng ngồi quây quần ấm cúng bên mâm cơm gia đình. Nhân dịp

Ngọc Anh Chu 👁 0 · ♥ 0
Canh đuôi lợn nấu củ dền
Từ Thịt heo Món Canh Ngon

Canh đuôi lợn nấu củ dền

Đuôi lợn rất dễ mua ở ngoài chợ, phần đuôi cũng có nhiều thịt, giòn giòn nên rất dễ ăn. Củ dền vừa ngon lại thanh mát.

Ngọc Anh Chu 👁 4 · ♥ 0
Thịt lợn xào kiểu Tứ Xuyên
Từ Thịt heo Từ Rau củ

Thịt lợn xào kiểu Tứ Xuyên

Thịt lợn xào kiểu Tứ Xuyên ăn khá cay và hấp dẫn, hãy đổi vị cho thực đơn nhà bạn mới món thịt lợn xào mới lạ này nhé.

Ngọc Anh Chu 👁 4 · ♥ 0
Cách làm bánh gối cực đơn giản
Ăn vặt Từ Thịt heo

Cách làm bánh gối cực đơn giản

Bánh gối là một món ăn ngon và khá dễ làm. Dưới đây là hướng dẫn chi tiết cách làm món bánh gối đơn giản và dễ làm nhất. Cách

Ngọc Anh Chu 👁 1 · ♥ 0
Thu đến làm chả cốm ăn chơi
Từ Thịt heo Món chính

Thu đến làm chả cốm ăn chơi

Thu đến cũng là lúc các gánh cốm rong xuất hiện trên những con phố của Hà Nội, chọn từng hạt cốm xanh ngắt dẻo thơm để là món chả cốm thơm ngon

Ngọc Anh Chu 👁 4 · ♥ 0
Măng hầm chân giò ai ăn cũng thích
Từ Thịt heo Các Món hầm

Măng hầm chân giò ai ăn cũng thích

Măng hầm chân giò là món canh dễ ăn, ăn được nhiều mà không thấy ngán, măng giòn giòn nấu trong nước chân giò ngọt thanh tốn cơm lắm đấy.

Ngọc Anh Chu 👁 3 · ♥ 0
Ăn hải sản ngon như tôm he nhồi thịt nướng
Các Món nướng Từ Thịt heo

Ăn hải sản ngon như tôm he nhồi thịt nướng

Món ăn đầy hấp dẫn lại giàu dinh dưỡng, tôm he là một loại thực phẩm bổ sung canxi rất tốt cho cơ thể, nên tăng cường ăn món này để có một bộ xương chắc khỏe bạn nhé.

Ngọc Anh Chu 👁 1 · ♥ 0
Phá lấu bạn biết cách làm chưa?
Từ Thịt heo Chế biến Món xào

Phá lấu bạn biết cách làm chưa?

Món phá lấu giòn giòn dai dai thấm mùi của quế và đinh hương ăn rất thú vị, nào cùng vào bếp làm mới bữa ăn với món ăn ngon này nhé.

Ngọc Anh Chu 👁 2 · ♥ 0
Bún canh chua thịt băm
Từ Thịt heo Món Canh Ngon

Bún canh chua thịt băm

Món bún này làm cho bữa sáng sẽ rất hợp lí vì thời gian chế biến nhanh lại đơn giản, một bát bún canh chua thịt băm cũng

Ngọc Anh Chu 👁 4 · ♥ 0
Cách làm há cảo tôm thịt thơm ngon
Ăn vặt Từ Thịt heo

Cách làm há cảo tôm thịt thơm ngon

Há cảo tôm thịt thơm ngon đầy hấp dẫn sẽ làm bạn và các thành viên trong gia đình thích mê. Thực đơn bữa tối cho mùa đông

Ngọc Anh Chu 👁 2 · ♥ 0

Quick Search

Tìm nhanh công thức

Mở trang tìm kiếm đầy đủ →